Famasi30 Des 2024
Jinsi ya Kusimamia Stoo ya Famasi Tanzania: Mwongozo Kamili
Jifunze kanuni ya FEFO, uzingatiaji wa TMDA, na namna ya kupunguza hasara za dawa kuisha muda kwa kutumia teknolojia ya kisasa.
Soma MakalaUelewa, miongozo, na vidokezo vya kusaidia famasi na biashara yako ya rejareja kukua Tanzania.
Jifunze kanuni ya FEFO, uzingatiaji wa TMDA, na namna ya kupunguza hasara za dawa kuisha muda kwa kutumia teknolojia ya kisasa.
Soma MakalaPunguza kukataliwa kwa madai na boresha mtiririko wa fedha kwa mwongozo wetu wa uchakataji wa NHIF.
Soma MakalaKutoka malipo ya simu hadi risiti za WhatsApp, ona biashara za kisasa za rejareja zinavyokua.
Soma MakalaPokea miongozo ya biashara kupitia WhatsApp pale newsletter inapatikana na umetoa ridhaa.